โปรแกรมถ่ายทอดสด ตารางถ่ายทอดสด โปรแกรมฟุตบอล วันที่ 20 เมษายน 2562

ฟุตบอล เจ ลีก
Supertded.com
11:00 น.
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์ - วิสเซล โคเบะ
11:00 น.
คอนซาโดเล ซัปโปโร - โยโกฮาม่า มารินอส
12:00 น.
นาโกย่า แกรมปัส - จูบิโล่ อิวาตะ
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
12:00 น.
มัตซูโมโตะ ยามากะ - สากัน โตสู
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
13:00 น.
ชิมิสุ เอส-พัลส์ - เซเรโซ โอซาก้า
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
13:00 น.
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส - เวกัลตะ เซนได
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
14:00 น.
กัมบะ โอซาก้า - โออิตะ ตรินิต้า
ฟุตบอล ลีกา 2 สาธารณรัฐเช็ก
Supertded.com
15:15 น.
PARDUBICE - PROSTEJOV
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
15:15 น.
FK BANIK SOKOLOV - กราฟฟิน วลาซิม
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล เซเรีย อา อิตาลี
Supertded.com
17:30 น.
ปาร์ม่า - มิลาน
20:00 น.
อูดิเนเซ่ - ซาสซูโอโล่
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
20:00 น.
ลาซิโอ - คิเอโว่
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
20:00 น.
เจนัว - โตริโน่
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
20:00 น.
เอ็มโปลี - สปาล
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
20:00 น.
กายารี่ - โฟรซิโนเน่
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
20:00 น.
โบโลญญ่า - ซามพ์โดเรีย
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
23:00 น.
ยูเวนตุส - ฟิออเรนติน่า
01:30 น.
อินเตอร์ - โรม่า
ฟุตบอล โตโยต้า ไทยลีก
Supertded.com
17:45 น.
พีทีที ระยอง - ราชบุรี
18:00 น.
เชียงราย ยูไนเต็ด - สมุทรปราการ ซิตี้
19:00 น.
ชัยนาท ฮอร์นบิล - แบงค็อก ยูไนเต็ด
20:00 น.
เมืองทอง ยูไนเต็ด - การท่าเรือ
ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
Supertded.com
18:00 น.
เซลต้า - คิโรน่า
21:15 น.
เออิบาร์ - แอต.มาดริด
23:30 น.
ราโย่ บาเยกาโน่ - อูเอสก้า
01:45 น.
บาร์เซโลน่า - โซเซียดาด
ฟุตบอล ลีกา 2 เยอรมนี
Supertded.com
18:00 น.
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ - ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
18:00 น.
ดุ๊ยส์บวร์ก - ซานด์เฮาเซ่น
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
18:00 น.
โฮลสเท่น คีล - พาเดอร์บอร์น
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
18:00 น.
ฮัมบูร์ก - แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล สกอตติช พรีเมียร์ชิพ
Supertded.com
18:00 น.
ฮาร์ทส - เรนเจอร์ส
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
21:00 น.
คิลมาร์น็อค - อเบอร์ดีน
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
21:00 น.
ฮามิลตัน - มาเธอร์เวลล์
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
21:00 น.
เซนต์ จอห์นสโตน - ดันดี
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
21:00 น.
ลิฟวิงสตัน - เซนต์ เมียร์เรน
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล
Supertded.com
18:30 น.
ONS (W) - ILVES (W)
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
19:00 น.
IK MYRAN (W) - TIPS (W)
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
19:00 น.
HONKA (W) - HJK HELSINKI (W)
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
23:00 น.
KUPS (W) - JYPK (W)
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก
Supertded.com
18:30 น.
แมนฯ ซิตี้ - สเปอร์ส
21:00 น.
วูล์ฟแฮมป์ตัน - ไบรท์ตัน
21:00 น.
เวสต์แฮม - เลสเตอร์
21:00 น.
ฮัดเดอร์สฟิลด์ - วัตฟอร์ด
21:00 น.
บอร์นมัธ - ฟูแล่ม
23:30 น.
นิวคาสเซิ่ล - เซาแฮมป์ตัน
ฟุตบอล ซูเปอร์ลีก ตุรกี
Supertded.com
20:00 น.
แทร็บซอนสปอร์ - มาลัตยาสปอร์
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
20:00 น.
อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ - อันตัลยาสปอร์
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
23:00 น.
กอซเตเป้ - ERZURUM BB
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
23:00 น.
กาลาตาซาราย - เคย์เซริสปอร์
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล ลีก เดอซ์ ฝรั่งเศส
Supertded.com
20:00 น.
เกรอน็อบล์ - ล็องส์
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล
Supertded.com
20:00 น.
วีพีเอส - KPV
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
20:00 น.
คูพีเอส - ฮอนก้า
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
21:00 น.
มารีฮามน์ - โรพีเอส
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล บุนเดสลีกา
Supertded.com
20:30 น.
ไมนซ์ 05 - ดุสเซลดอร์ฟ
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
20:30 น.
เอาก์สบวร์ก - สตุ๊ตการ์ท
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
20:30 น.
บาเยิร์น - เบรเมน
20:30 น.
เลเวอร์คูเซ่น - เนิร์นแบร์ก
23:30 น.
มึนเช่นกลัดบัค - ไลป์ซิก
01:30 น.
ชาลเก้ 04 - โฮฟเฟ่นไฮม์ น.[/t][m]
ฟุตบอล เซกุนด้า ลีกา สเปน
Supertded.com
21:00 น.
ลูโก้ - กรานาด้า
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
23:00 น.
กิมนาสติก - สปอร์ติ้ง คิฆอน
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
23:00 น.
อัลบาเซเต้ - ลาส พัลมาส
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
01:00 น.
มายอร์ก้า - RAYO MAJADAHONDA
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล ฟุตบอลอุ่นเครื่อง
Supertded.com
21:00 น.
อัคราเนส - ไบรดาบลิก
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
21:00 น.
กรินดาวิก - ฟิลเคียร์
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล พรีเมร่า ลีกา โปรตุเกส
Supertded.com
21:30 น.
โมเรยเรนส์ - ชาเบส
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
21:30 น.
เบเลเนนส์ - ริโอ อาฟ
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
00:00 น.
ไฟเรนเซ่ - บราก้า
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
02:30 น.
ปอร์โต้ - ซานตา คลาร่า
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
Supertded.com
22:00 น.
แก็งก็อง - มาร์กเซย
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
01:00 น.
สตราส์บูร์ก - มงต์เปลลิเยร์
01:00 น.
นีมส์ - บอร์กโดซ์
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
01:00 น.
นีซ - ก็อง
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล ลีก วัน
Supertded.com
23:30 น.
แอ็คคริงตัน - ลูตัน
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
Supertded.com
23:30 น.
เอ็มเมน - อูเทร็คท์
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
23:30 น.
โกรนิงเก้น - อาแจ็กซ์
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
00:45 น.
วิเทสส์ อาร์เน่ม - ซโวลล์
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
01:45 น.
วีวีวี เฟนโล่ - เดอ กราฟสคัป
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
01:45 น.
เฟเยนูร์ด - อาแซด อัลค์มาร์
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)
ฟุตบอล ลีกา 1 โรมาเนีย
Supertded.com
01:00 น.
เซปซี่ - คลูจ
(ไม่มีช่องถ่ายทอดสด)